BANNER
ผู้ประเมินที่ขึ้นทะเบียนกับ สกอ

รายชื่อผู้ขึ้นทะเบียนเป็นผู้ประเมินคุณภาพการศึกษาภายในสถานศึกษา สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา







ลำดับตำแหน่งชื่อ-นามสกุลสถาบันหน่วยงาน
1 รศ.ดร.บุญเจริญ  ศิริเนาวกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิศวกรรมศาสตร์

2

ผศ.ดร.บัณฑิต ทิพากรมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิศวกรรมศาสตร์

3รศ.ดร.สมชาย  จันทร์ชาวนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิศวกรรมศาสตร์
4ผศ.ทัศนีย์  ชยาวนิชมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิศวกรรมศาสตร์
5ดร.เกษรา  วามะศิริมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
6ผศ.ดร.วรนุช  เกิดสินธ์ชัยมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
7ผศ.ดร.ตวงรักษ์  นันทวิสารกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
8อาจารย์ปัญญานีย์  พราพงษ์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
9อาจารย์ทัศนีย์  ตันติพิศาลกุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
10ผศ.กัณทิพย์  รัตนชาติชูชัยมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
11รศ.ดร.อังสนา   จั่นแดงมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะวิทยาศาสตร์
1

12

ผศ.ดร.พรนภิส  ดาราสว่างมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะศิลปศาสตร์
1

13

ผศ.ดร.ศศิธร  สุวรรณเทพมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะศิลปศาสตร์

1

14

อาจารย์วิชัย  กฤตประโยชน์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะศิลปศาสตร์

1

15

คุณกนกรัตน์  นาคหฤทัยมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะศิลปศาสตร์

1

16

ดร.พัฒนะ  รักความสุขมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะพลังงานสิ่งแวดล้อมและวัสดุ

1

17

ดร.นันทน์  ถาวรังกูรมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะพลังงานสิ่งแวดล้อมและวัสดุ

1

18

คุณปรียานุช  รัชตะหิรัญมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะพลังงานสิ่งแวดล้อมและวัสดุ

1

19

ผศ.ดร.กนกวรรณ  พุ่มพุทรา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะทรัพยากรชีวภาพและสิ่งแวดล้อม

1

20

อาจารย์ธีระพงษ์  มณีเพ็ญมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี

1

21

รศ.คมสัน  จิระภัทรศิลปมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
1

22

ผศ.ดร.คมกฤตย์  ชมสุวรรณมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
1

23

ผศ.เสกสรร  แย้มพินิจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
1

24

ผศ.ดร.เอกรัตน์  รวยรวยมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
1

25

รศ.ดร.กัลยาณี  จิตต์การุณย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
1

26

รศ.ดร.สุมาลี  จันทร์ชลอมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
1

27

รศ.ดร.ไพบูลย์  เกียรติโกมลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีโครงการร่วมฯ มีเดียอาร์ตและเทคโนโลยีมีเดีย
1

28

ดร.ชเนนทร์  มั่นคงมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ
1

29

ผศ.ดร.ทิพวรรณ  ปิ่นวนิชย์กุลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีบัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม
1

30

ผศ.ดร.ธนัญญา  วสุศรีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีบัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม
1

31

คุณสุจิตรา  บุญอยู่มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีสำนักงานอธิการบดี
1

32

คุณสุดเขต  แจ้งกระจ่างมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีสำนักงานอธิการบดี
1


free counters